การจัดประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนชุมชนบ้านครกน้อย ครั้งที่ 1/2565 Leave a Comment / ข่าวกิจกรรม / By upload@bknschool.ac.th วันที่ 2 มิถุนายน 2565 โรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อย ได้มีการจัดประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนชุมชนบ้านครกน้อย ครั้งที่ 1/2565 โดยมีนายชัยวิทย์ มาลัย ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาและคณะกรรมการสถานศึกษาฯ เข้าร่วมประชุมพร้อมด้วยฝ่ายบริหารและคณะครูโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อยร่วมปรึกษาหารือ ให้ข้อมูลและให้การต้อนรับ