นายนราวิชญ์ จันทร์อินทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อย ได้ต้อนรับ นายพลชาติ งามสม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหลวงและคณะครู บุคลากรเข้าเยี่ยมและศึกษาดูงานการประกันคุณภาพการศึกษาภายใน และภายนอก Leave a Comment / ข่าวกิจกรรม / By upload@bknschool.ac.th