นายวิทยา คำฮอม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อย เข้ารับการประเมินผลการปฏิบัติงานของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ โดยมี นายสยามรัฐ กุลประดิษฐ์ รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต 1 พร้อมด้วย นางวิริน วันสมสกุล ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เป็นคณะกรรมการในการประเมินและให้ข้อเสนอแนะเพื่อนำไปปรับใช้ในการทำงานต่อไป Leave a Comment / ข่าวกิจกรรม / By upload@bknschool.ac.th