ศึกษาดูงานการบริหารงานโรงเรียนในพื้นที่พิเศษในบริบทที่แตกต่าง ณ โรงเรียนเกาะแก้วพิศดาร ตำบลเพ อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง Leave a Comment / ข่าวกิจกรรม / By upload@bknschool.ac.th วันที่ 5 สิงหาคม 2565 นายวิทยา คำฮอม ผู้อำนวยการโรงเรียน นายนราวิชญ์ จันทร์อินทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน คระครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนชุมชนบ้านบวกครกน้อย เข้าเยี่ยมและศึกษาดูงานการบริหารงานโรงเรียนในพื้นที่พิเศษในบริบทที่แตกต่าง ณ โรงเรียนเกาะแก้วพิศดาร ตำบลเพ อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง โดยมี คณะผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนเกาะแก้วพิศดารให้การต้อนรับเป็นอย่างดี